NAV

ทำเนียบสถาบันวิจัยและพัฒนา มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์

ผศ.ดร.ไชยรัตน์ ปราณี
Asst. Prof. Dr.Chairat Pranee
ผู้อำนวยการสถาบันวิจัยและพัฒนา
c.pranee@hotmail.com
ดร.สมญา อินทรเกษตร
Dr.Somya Intarakasat
รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหาร
a.somya@hotmail.com
ผศ.ดร.สมบูรณ์ นิยม
Asst. Prof. Dr.Somboon Niyom
รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ
sbniyom@gmail.com
อาจารย์อธิกัญญ์ แพรต่วน
Instructor Athikan Praetuan
รองผู้อำนวยการฝ่ายบริการวิชาการและโครงการตามแนวพระราชดำริ
athikan_p@hotmail.com
ผศ.ดร.ชลดา เดชาเกียรติไกร ธีรการุณวงศ์
Asst. Prof. Dr. Chonlada Dechakiatkrai Theerakarunwong
หัวหน้ากลุ่มงานบริหารสำนักงานผู้อำนวยการ
chonlada.dechakiatkrai@gmail.com
ดร.เรณู อยู่เจริญ
Dr.Raenu Yucharoen
หัวหน้ากลุ่มงานส่งเสริมและเผยแพร่งานวิจัย
Ray_micro@hotmail.com
ดร.ณิชา กาวิละ
Dr.Nicha Kawila
หัวหน้ากลุ่มงานโครงการอันเนื่องมาจากพระราชดำริ
nichakawila@hotmail.com
นางสาวประทานพร กัลยา
Miss Pratanporn Kallaya
นักวิจัย
pratanpornk@yahoo.com
นางสาวสุกัญพร สุธนภัทร์
Miss Sugunyaporn Sutanapat
เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป (การเงิน)
swl218@hotmail.com
นายเกริก จงนานุรักษ์
Mr.Kreak Jongnanurak
เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป (IT)
kreak.j@nsru.ac.th
นางสาวสุภาณี พิบูล
Miss Supanee Piboon
นักวิชาการศึกษา
supaneepiboon@hotmail.com
นางสาวชนาพร สรวงเทพ
Miss Chanaporn Sruangthep
เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
kukkiklovegood@gmail.com
นางสาวยุวันดา สุทธิดี
Miss Yuwanda Sutthidee
เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
yuwanda.su@gmail.com
นางสาววสุกัญญา สิงห์เรือง
Miss Wasukanya Singruang
เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป (ธุรการ)
wasukanya.s@gmail.com